40 வயதிற்கு மேல் ஏற்படும் தொப்பையை தவிர்க்கலாம். அதற்கான ஆதாரம் இங்கே இருக்கிறது|hoppaiyaik kuraikka valikal thoppai kuraiya in tamil

எத்தனை முறை சொன்னாலும் நடுத்தர வயதில் எடை கூடுவது தவிர்க்க இயலாதது – 40 வய்தில் உடல் எடை கூடுவதோடு, தொப்பையும் ஏற்படுகிறது என்பது யாராலும் மறுக்க முடியாத உண்மை. அடுத்த முறை யாராவது இது தவிர்க்க முடியாத வளர்ச்சிதை மாற்ற குறைவினால் நடக்கிறாது என்றால் அப்படி இல்லை என்று உங்களால் அடித்து சொல்ல முடியும்: உங்களால் கப்பலை கூட சுற்ற முடியும். அது ஒன்று கடினமாக வேலை இல்லை.

வளர்சிதை மாற்றம் என்பது ஒரு தவிர்க்க முடியாத விஷயம். இது 8% படி ஒவ்வொரு பத்தாண்டும் மாறும், மேலும் வயது 30 க்கு பிறகு 10% படி வரை 5-0 மாற்ற‌ம் ஏற்படும். “உங்கள் 30 களிலும் 40 களிலும் ஒவ்வொரு ஆண்டும் தசை சுருக்கம் ஏற்படுவதோடு, அரை பவுண்டு எடையும் குறைகிறது, மற்றும் மேலும் நீங்கள் 50 வயதை அடையும் போது, ஆண்டு ஒன்றுக்கு சுமார் ஒரு பவுண்டு எடை குறையும்,” என்று பாஸ்டனில் உள்ள‌ குவின்சி கல்லூரி பேராசிரியர் வெய்ன் வெஸ்ட்காட், இது ஒரு உடற்பயிற்சி உடற்கூறு என்கிறார். ஆராய்ச்சியாளர்களால் இது இப்படிதான் நடக்கும் என்று உறுதியாக கூற முடிவதில்லை என்றாலும், இதில் வரும் முக்கிய கோட்பாடு என்னவென்றால் அதை மீண்டும் உருவாக்க முடிவதை விட‌ உங்கள் உடல் ஒரு வேகமான விகிதத்தில் தளர‌ தொடங்குகிறது என்று கூறுகிறார்கள். வளர்ச்சிதை மாற்றத்தால் தசையில் மாற்றம் எதும் ஏற்படுவதில்லை. இதனால் வளர்சிதை மாற்றம் குறைவடைகிறது.
எனவே, நீங்கள் இந்த மாற்றத்தை தலைகீழாக மாற்றமுடியும் என்று நினைக்கிறீர்களா? முடியும், அதிக தசை வலுவையும் பெற முடியும்!

hoppaiyaik kuraikka valikal thoppai kuraiya in tamil
ஆராய்ச்சியின் மூலம், 25 நிமிடங்கள் வாரம் இருமுறை எடையை தூக்கும் பயிற்ச்சியை மேற்கொண்டு பாருங்களேன், உங்கள் வளர்ச்சிதை மாற்றத்தை கண்டு நீங்களே வியப்படைவதோடு, கூடுதல் தசை நார்ச்சத்தும் கிடைக்கும் என்று ஆராய்ச்சியின் முடிவில் காட்டுகிறது. வெஸ்ட்காட்டில் இதை செயல் வடிவமாக்கியுள்ளனர், ச்மார் 1600 க்கும் மேற்பட்ட மக்களில், 21 மற்றும் 80 வயதுக்குட்பட்டவர்கள் இந்த பயிற்ச்சியை வாரம் இருமுறை என‌ 10 வாரங்கள் செய்து சுமார் 3.1 பவுண்டுகள் தசை நார்ச்சக்தியை அதிகப்படுத்தி காட்டியுள்ளனர். “இப்[படி செய்வதால் உங்களை 6 வயது குறைத்துக் காட்டுகிறது” என்று வெஸ்ட்காட் விளக்குகிறது. பாடங்களில் 12 வெவ்வேறு உடற்பயிற்சிகள் பற்றி விளக்கப்படுகிறது, இதில் 8 முதல் 12 முறைகளை பின்பற்றினால் போதுமான எடையினை பெற முடியும் என‌ ஒரு ஆய்வு செய்துள்ளன‌ர். இதன் சிறப்பு என்னவென்றால், 25 அல்லது 75 வயது என்பது ஒரு பொருட்டு இல்லை, இது அனைத்து வயதினருக்கும் ஒரே முடிவைதான் தருகின்றன என்பதுதான்.

Categories: Weight Loss Tips in Tamil, தொப்பை குறைய

Leave a Reply


Sponsors