சாக்கோ ஆல்மண்ட் ரோல்

தேவையானவை:
இனிப்பு பிஸ்கட் – 10
உப்பு இல்லாத வெண்ணெய் – அரை கப்
சர்க்கரை – அரை கப்
பால் – 2 டேபிள்ஸ்பூன்
உப்பு – ஒரு சிட்டிகை
வெனிலா எசன்ஸ் – 3 சொட்டு
பொடியாக நறுக்கிய பாதாம் பருப்பு –
4 டேபிள்ஸ்பூன்
கோக்கோ பவுடர் – 2 டேபிள்ஸ்பூன்
துருவிய தேங்காய் – தேவையான அளவு
சாக்லேட் சாஸ் – தேவையான அளவு

p47b

செய்முறை:
பிஸ்கட்டை மிக்ஸியில் சேர்த்து பொடியாக்கி கொள்ளவும். அடுப்பில் வாணலியை வைத்து வெண்ணெய் சேர்த்து பாதியளவுக்கு உருகியதும் சர்க்கரை, பால், கோக்கோ பவுடர், வெனிலா எசன்ஸ், உப்பு சேர்த்து சாஸ் பதத்துக்கு கிளறவும். இனி அடுப்பில் இருந்து இறக்கி, பிஸ்கட் கலவையில் சேர்த்து விரல் நீளத்துக்கு படத்தில் காட்டியுள்ளது போல வடிவமாக்கி கொள்ளவும். அப்படியே பொடியாக நறுக்கிய பாதாம் பருப்பு மற்றும் தேங்காய்த்துருவல்  மேல் புரட்டி எடுத்து ஃப்ரிட்ஜில் ரெண்டு மணி நேரம் வைக்க வேண்டும். பிறகு வெளியே எடுத்து சாக்லேட் சாஸுடன் பரிமாறவும்.

Loading...
Categories: Tamil Cooking Tips, சிற்றுண்டி

Leave a Reply


Sponsors