அரைக்கீரை மசியல்|arai keerai masiyal samayal kurippu|Saiva samyal

தேவையான பொருட்கள்:

அரைக்கீரை – 1 கட்டு (நறுக்கியது)
பூண்டு – 4 பற்கள்
பச்சை மிளகாய் – 2 (நறுக்கியது)
தண்ணீர் – 1/2 கப்
உப்பு – தேவையான அளவு

தாளிப்பதற்கு…

நெய் – 3 டேபிள் ஸ்பூன்
சின்ன வெங்காயம் – 5 (பொடியாக நறுக்கியது)

arai keerai masiyal samayal kurippu,arai keerai,arai keerai in tamil,arai keerai recipe

செய்முறை:

முதலில் ஒரு பாத்திரத்தில் தண்ணீரை ஊற்றி, அதில் பூண்டு மற்றும் பச்சை மிளகாய் சேர்த்துக் கொள்ள வேண்டும். பின் அத்துடன் நறுக்கி வைத்துள்ள கீரையை சேர்த்து மூடி வைத்து, 5 நிமிடம் வேக வைக்க வேண்டும். பின்பு அதனை அடுப்பில் இருந்து இறக்கி, குளிர வைத்து, மிக்ஸியில் போட்டு, தேவையான அளவு உப்பு சேர்த்து நன்கு அரைத்து, ஒரு பாத்திரத்தில் ஊற்றிக் கொள்ள வேண்டும். அடுத்து ஒரு வாணலியை அடுப்பில் வைத்து, அதில் நெய் ஊற்றி காய்ந்ததும், வெங்காயத்தை சேர்த்து பொன்னிறமாக வதக்கி, கீரையுடன சேர்த்து கலந்தால், அரைக்கீரை மசியல் ரெடி!!!

Loading...
Categories: arokiya unavu in tamil, Saiva samyal, Tamil Cooking Tips, சைவம்

Leave a Reply


Sponsors