மாங்காய்ப் பச்சடி கிராமத்து சமையல்,mangai pachadi in tamil village samayal

Loading...

தேவையானவை: மாங்காய் – ஒன்று, பொடித்த வெல்லம் – அரை கப், மிளகாய்த்தூள் – ஒரு டீஸ்பூன், மஞ்சள்தூள் – அரை டீஸ்பூன், கடுகு, எண்ணெய் – தாளிக்க, உப்பு – ஒரு சிட்டிகை.

%e0%ae%ae%e0%ae%be%e0%ae%99%e0%af%8d%e0%ae%95%e0%ae%be%e0%ae%af%e0%af%8d%e0%ae%aa%e0%af%8d-%e0%ae%aa%e0%ae%9a%e0%af%8d%e0%ae%9a%e0%ae%9f%e0%ae%bf-%e0%ae%95%e0%ae%bf%e0%ae%b0%e0%ae%be%e0%ae%ae%e0%ae%a4

செய்முறை: மாங்காயைச் சிறு துண்டுகளாக நறுக்கவும். வாணலியில் எண்ணெய் சூடானதும் கடுகு தாளித்து, அதில் நறுக்கிய மாங்காயைச் சேர்த்து வதக்கவும். மிளகாய்த்தூள், மஞ்சள்தூள், உப்பு மற்றும் தண்ணீர் சேர்த்து வேகவைக் கவும். நன்கு வெந்தவுடன் பொடித்த வெல்லம் சேர்த்துக் கிளறி இறக்கவும்.

Loading...
Loading...
Categories: Gramathu Samayal Kurippu, oorugai Recipes In Tamil, Saiva samyal, Tamil Cooking Tips, சைவம்

Leave a Reply


Recent Recipes

Sponsors