பெண்களிடம் மலட்டுத்தன்மை இருப்பதை வெளிப்படுத்தும் அறிகுறிகள்,kulanthai varam, maladdu thanmai neenka, maladdu thanmai, iyarkai maruththuwam

பெண்களின் கருவுறாமைக்கு பல்வேறு காரணங்கள் உள்ளன. பெண்களிடம் மலட்டுத்தன்மை இருப்பபதை வெளிப்படுத்தும் அறிகுறிகள் என்னவென்று தெரிந்து கொள்ளலாம்.

பெண்களிடம் மலட்டுத்தன்மை இருப்பதை வெளிப்படுத்தும் அறிகுறிகள்
பெண் கருவுறாமைக்கு, இண்டோமெட்ரியோசிஸ் (endometriosis), ஃப்லொபோபியன் குழாய்களில் அடைப்பு அல்லது பாலிசிஸ்டிக் கருப்பை அறிகுறி (பிசிஓஎஸ்), ஹார்மோன் சமநிலையின்மை, உண்ணும் கோளாறுகள், மன அழுத்தம், எடை அதிகரிப்பு அல்லது நீர்க்கட்டிகள் ஆகியவை காரணமாக உள்ளன. சில அறிகுறிகளை வைத்து இது போன்ற பிரச்சனைகளை கண்டறியலாம்.

உங்களால் அறிய முடியவில்லை என்றால் மருத்துவரை அணுகி தீர்வு பெறலாம். கீழ்காணும் பிரச்சனைகள் உங்களுக்கு இருந்தால், உங்களது குழந்தைக்கான கனவு இதோடு முடிந்துவிட்டது என கவலைப்பட வேண்டாம். இவை பெரும்பாலும் தீர்வுகான கூடிய பிரச்சனைகள் தான். சிறிது தாமதம் ஆனாலும் கட்டாயம் நீங்கள் குழந்தை பெற முடியும். நீங்கள் கருவுறுதலுக்கு தடையாக இருக்கும் விஷயங்கள் என்னவென்று பார்ப்போம்.

உங்களுக்கு மிகவும் சீக்கிரமாகவோ அல்லது நீண்ட காலம் தள்ளியோ மாதவிடாய் ஏற்படுவது கூடாது. மாதவிடாய் சரியாக தான் இருக்கிறது என்றால், மாதவிடாய் காலங்களில் இடுப்பு பகுதியில் அதிக வலி இருக்கிறதா என பார்க்க வேண்டும். அதிகமான வலி கூட கருவுறுதலை பாதிக்கும். மாதவிடாய் வராமல் போவது பிரச்சனையை இரண்டு மடங்காக்கும். காலம் தவறிய மாதவிடாயானது பிசிஓடி பிரச்சனைக்கும், வலி மிகுந்த மாதவிடாய், இண்டோமெட்ரியோசிஸ் பிரச்சனைக்கும் காரணமாகிறது.

%e0%ae%aa%e0%af%86%e0%ae%a3%e0%af%8d%e0%ae%95%e0%ae%b3%e0%ae%bf%e0%ae%9f%e0%ae%ae%e0%af%8d-%e0%ae%ae%e0%ae%b2%e0%ae%9f%e0%af%8d%e0%ae%9f%e0%af%81%e0%ae%a4%e0%af%8d%e0%ae%a4%e0%ae%a9%e0%af%8d%e0%ae%ae

உங்கள் கருப்பை வாய் சளி தடிமனாக இருந்தால் அது விந்தணு உள்ளே செல்வதை தாமதமாக்குகிறது. விந்தணு கர்ப்பபைக்குள் செல்வதற்குள் இறந்துவிடுகிறது. கருப்பை வாய் சளி வளமான தரத்தில் இருக்கும் போது அது விந்தணுவை வறட்சியாக விடுவதில்லை மற்றும் எளிதாக கருப்பைக்கு எடுத்து செல்கிறது. உங்கள் கருப்பை சளியானது, முட்டையின் வெள்ளை திரவத்தை போன்று இல்லை என்றால் நீங்கள் கருவுறுதலில் பிரச்சனை இருக்கலாம்.

கருப்பை இரத்தப்போக்கிற்கும் மாதவிடாய்க்கும் சம்பந்தம் இல்லை. இந்த கட்டிகள், கருப்பையில் உள்ள தசை திசு அதிகரிக்கும்போது உருவாகும். துரதிருஷ்டவசமாக, ஃபைபிராய்டுகள் கூட அசாதாரண இரத்தப்போக்கு மற்றும் கருவுறாமைக்கு காரணமாக அமைகின்றன. உட்புற குழி அல்லது கருப்பை மையத்தின் அருகில் இருந்தால், அவற்றை நீக்க அறுவைச் சிகிச்சை செய்து அவசியமாகலாம். நீங்கள் கர்ப்பமாக இருக்கிறீர்களா? இதனால் கருச்சிதைவு ஏற்படலாம். அதனால் தான் ஆரம்ப காலத்திலேயே கண்டறிவது அவசியமாகிறது.

உடலுறவு வலியை தராது. உடலுறவு எண்டோமெட்ரியோசிஸின் போது அல்லது அதற்குப் பின் உங்களுக்கு வலி ஏற்பட்டால் அது பிரச்சினையாக இருக்கலாம். இந்த நிலை கருவுறாமை ஒரு முக்கிய காரணம் ஆகும்.

மனநிலை மாற்றம் மற்றும் தூக்கமில்லாத இரவுகள் தவிர, PID தாடை திசுக்கள் பல்லுயிர் குழாய்களில் உருவாகலாம். இந்த வடுக்கள் கர்ப்பம் அடைவதற்கு கடினமாக இருக்கும், இதனால் கர்ப்பத்திற்கு கூடுதல் தடை ஏற்படுகிறது. உண்மையில், PID இன் 10 நிகழ்வுகளில் ஒரு முறை கருவுறாமைக்கு காரணமாக இருக்கும். காலம் தாமதப்படுத்தப்படுகிறது . பின் வயிற்றுப் பகுதியில் அல்லது அடி வயிற்றுப் பகுதியில் வலி இருந்தால் PID குற்றம் இருக்கலாம். இண்டோமெட்ரியோசிஸ் இருந்தால், கால் மற்றும் பின்புற இடுப்பு வலி ஏற்படலாம்.

இது போன்ற அறிகுறிகளை உணர்ந்தால் உடனடியாக மருத்துவரை சந்தித்து தீர்வு காணுங்க

Categories: Pregnancy Tips Tamil

Leave a Reply


Recent Recipes

Sponsors