தெரிஞ்சிக்கங்க… கர்ப்ப காலத்தில் உங்கள் குழந்தையுடன் பிணைப்பாக இருக்க இந்த வழிகளை பின்பற்றுங்கள்…!, pregnant ladies tips in tamil, karppakala arivuraikal in tamil

உங்கள் குழந்தையுடன் அவர் பிறந்த பிறகு அவருடன் பிணைப்பு இயல்பாகவே வருகிறது. உங்கள் குழந்தை பற்றி அறிந்து கொள்வதற்கும் அரவணைப்பது, முத்தமிடுவது மற்றும் நேசிப்பதில் கடினமாக எதுவும் இல்லை. உங்களுக்கு வழிகாட்ட தாய்வழி உள்ளுணர்வு உள்ளது. இருப்பினும், பிறப்பதற்கு முன்பு ஒரு வலுவான பிணைப்பை ஏற்படுத்துவது ஒரு சவாலாக இருக்கலாம். நிறைய பெண்கள் தங்கள் கர்ப்ப காலத்தின்போது, குழந்தையுடன் பிணைப்பாக இருப்பது மிக கடினமாக உணர்கிறார்கள்.

குழந்தைகள் உதைக்கும்போது, அவர்களுக்கு திடீரென வலியை தருகின்றன. மேலும், கர்ப்ப காலத்தில் குமட்டல், வாந்தி, தலைசுற்றல் மற்றும் அவர்கள் சுமக்கும் கூடுதல் எடையின் அசெளகரியம் மற்றும் அவர்களின் உடலுக்கு நிகழும் அனைத்தும் அவர்களுக்கு சிரமங்களை ஏற்படுத்தும். அதையும், தாண்டி தாய்மார்கள் கர்ப்ப காலத்தில் குழந்தையுடன் பிணைப்பில் இருப்பது, அவர்களுக்குள் மேலும் பாசத்தை கூட்டும். கர்ப்ப காலத்தில் உங்கள் குழந்தையுடன் நீங்கள் பிணைப்பாக இருக்க என்ன செய்வது என்று தெரியவில்லை என்றால், கவலைப்பட வேண்டாம். கர்ப்பமாக இருக்கும்போது உங்கள் குழந்தையுடன் பிணைக்க உள்ள வழிகள் பற்றி இக்கட்டுரையில் தெரிந்துகொள்ளுங்கள்.

கர்ப்ப கால டைரியை உருவாக்கவும்

கர்ப்ப காலத்தில் நீங்கள் உணரும் உணர்ச்சிகளை எழுதும் ஒரு கர்ப்ப கால டைரியை பராமரிப்பது நல்லது. உங்களுக்கு குழந்தை பிறந்து வளர்ந்த பிறகு, அதைப் பகிர்ந்து கொள்ளக்கூடிய வகையில் இதைத் திட்டமிடுங்கள். எனவே உங்கள் உணர்ச்சிகளை விவரிக்கவும், குழந்தையை இந்த உலகிற்கு வரவேற்க நீங்கள் செய்கிற விஷயங்களைப் பற்றி டைரியில் எழுதவும். குழந்தை பிறக்கும் தருணத்தை நீங்கள் எப்படி கற்பனை செய்கிறீர்கள் மற்றும் குழந்தைக்கு என்ன கற்பிக்க நீங்கள் நினைக்கிறீர்கள் என்ற விஷயங்களையும் எழுதுங்கள். இவையெல்லாம் எழுதுவது குழந்தையுடன் உங்களை பெரிய அளவில் பிணைக்க உதவுகிறது.

தியானம் செய்வது

ஒரு கர்ப்ப பிளேலிஸ்ட்டை உருவாக்கி, அதில் சில தியான தடங்களைச் சேர்ப்பதை உறுதிசெய்து கொள்ளுங்கள் . வீட்டின் அமைதியான ஒரு மூலையில் உட்கார்ந்து, அதை வரவேற்கும் விதத்தில் தியானம் செய்யுங்கள். ஆத்மார்த்தமான இசையை வைத்து உங்கள் குழந்தையுடன் நீங்கள் இணைய முடியும். கர்ப்ப சன்ஸ்கர் அல்லது ஓம் மந்திரம் போன்றவற்றையும் நீங்கள் கேட்கலாம். இவை தியானிக்கவும், அமைதியை உருவாக்கவும் உதவும்.

பேசுவது மற்றும் பாடுவது

வயிற்றில் உள்ள உங்கள் குழந்தை உங்களின் குரலின் ஒலியை விரும்புகிறது. அது அவர்களுக்குத் தெரிந்த முதன்மை அதிர்வு. நர்சரி ரைம்கள், உங்களுக்கு பிடித்த பாடல்கள், எழுத்துக்கள் அல்லது மேக்கப் பாடல்களை உங்கள் சொந்தமாகப் பாடுங்கள். எந்த வழியிலும், அவர்கள் அதை ரசிப்பார்கள், அவர்கள் பிறந்தவுடன் பாடல்களை அடையாளம் காணலாம்.

ஓய்வு நேரத்தை திட்டுமிடுங்கள்

நீங்கள் பெற்றோர் ரீதியான மசாஜ், உடலியக்க சரிசெய்தல், முகம் அல்லது தொட்டியில் நிதானமாக சிறிது நேரம் தண்ணீரில் இருப்பது ஆகியவற்றைத் தேர்வுசெய்தாலும், உங்கள் குழந்தை உங்களுடன் நிம்மதியாக இருப்பார். ஆரோக்கியமான கர்ப்பத்திற்கு மன அழுத்தம் ஒரு எதிரி. மன அழுத்தத்தை நிர்வகிக்கவும் ஓய்வெடுக்கவும் வழிகளைக் கண்டுபிடிப்பது பிணைப்புக்கு ஒரு அற்புதமான வழியாகும்.

படைப்பாற்றல் பெறுங்கள்

உங்கள் கர்ப்ப வயிற்றில் நீங்கள் நிறைய செய்ய முடியும். அது நீண்ட காலம் நீடிக்காது. எனவே அது நீடிக்கும் போது கொண்டாடுங்கள். அம்மாக்கள் செய்யும் ஆக்கபூர்வமான விஷயங்கள் நிறைய உள்ளன. வயிற்றில் ஒரு உருவத்தை பெறுவது அல்லது ஒரு கலைஞரால் அதை வரைவது அல்லது பச்சை குத்துவது போன்றவை செய்யலாம். கர்ப்ப காலத்தில் அந்த படங்களைக் கிளிக் செய்வதன் மூலம் அந்த நினைவகத்தை நீண்ட காலம் வைத்திருக்க முடியும்.

உங்களைப் பற்றிக் கொள்ளுங்கள்

நீங்கள் கர்ப்பமாக இருப்பதால் வாழ்க்கையை அனுபவிக்க முடியாது என்று அர்த்தமல்ல. உண்மையில் நீங்கள் உங்கள் கர்ப்ப காலத்தை எவ்வளவு அதிகமாக அனுபவிக்கிறீர்களோ, அந்தளவிற்கு உங்கள் குழந்தையுடன் நீங்கள் இணைய முடியும். யோகா செய்யுங்கள். உங்கள் நண்பர்களைச் சந்தியுங்கள், நீங்கள் என்ன செய்ய விரும்புகிறீர்களோ அதைச் செய்யுங்கள். நீங்கள் கர்ப்பத்தை ஒரு மகிழ்ச்சியாக பார்க்கும்போது, இயற்கையாகவே உங்கள் குழந்தையுடன் பிணைப்பீர்கள் என்பதை நீங்கள் புரிந்துகொள்வீர்கள்.

உங்கள் உடலைப் பாராட்டுங்கள்

கர்ப்ப காலத்தில் உடல்கள் பழகுவது கடினம். குறிப்பாக ஆடை அணிவதில் பல சிக்கல்களை சந்திக்கலாம். ஆனால், உங்களுக்கு நல்ல செளவுகரியமான ஆடைகளை அணிந்து வெளியே சென்று நீங்களே கொண்டாடுங்கள். நீங்கள் ஒரு வாழ்க்கையை உங்களுக்குள் சுமந்து கொண்டிருக்கிறீர்கள். உங்கள் உடலின் அற்புதத்தை பாராட்ட இதைவிட பெரிய காரணம் எதுவும் இருக்க முடியாது. இந்த வகைகளில் வயிற்றில் உள்ள உங்கள் குழந்தையுடன் நீங்கள் இணைய முடியும்.

Loading...
Categories: Pregnancy Tips Tamil

Leave a Reply


Sponsors