கொடுக்க போர தெய்வம் இந்த 4 ராசிக்கும் கூரையை பிச்சுட்டு கொடுக்கப் போகுதாம் !! யார் அந்த பேரதிர்ஷ்டசாலிகள் தெரியுமா ??

ஒவ்வொரு மாதமும் தொடங்கும்போது இந்த மாதம் நமக்கு எப்படி இருக்கப்போகிறது என்ற ஆர்வமும், அச்சமும் இயற்கையாகவே நமக்குள் எழத்தொடங்கும்.

நமது எண்ணங்களுக்கு ஏற்ப சிலருக்கு இந்த மாதம் வெற்றியைக் கொடுக்கும், மற்றவர்களுக்கு சவால்கள் இருக்கும். உங்கள் விதியில் என்ன இருக்கிறது என்பதை கிரகங்களின் இயக்கம் தீர்மானிக்கும்.

உங்களைப் புதுப்பித்துக் கொள்ளவும் பாதுகாத்துக் கொள்ளவும் மாத பலன்களைப் படியுங்கள்.

மேஷம்

ஜூலை மாதம் உங்களுக்கு சாதகமான முடிவுகளைத் தரும். உங்கள் பணி குறித்த உங்கள் பெரிய கவலை நீக்கப்படும். வேலையாக இருந்தாலும், வியாபாரமாக இருந்தாலும் உங்கள் கடின உழைப்பிற்கான பலன் கிடைக்கும். நீங்கள் வியாபாரம் செய்தால், அது நெருங்கிய நண்பரின் உதவியுடன் பயனளிக்கும்.

உங்கள் படைப்பு சிந்தனை உங்களை மற்றவர்களை விட முன்னால் வைத்திருக்கும். பணத்தின் அடிப்படையில் இந்த மாதம் உங்களுக்காக கலக்கப்படும். இந்த நேரத்தில் நீங்கள் பல ஆதாரங்களில் இருந்து பணம் சம்பாதிக்க முடியும். உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி பேசுகையில், வீட்டிலுள்ள நில சொத்து தொடர்பான ஏதேனும் தகராறு இருந்தால், இந்த நேரத்தில் நீங்கள் அமைதியாக இருக்க வேண்டும்.

நீங்கள் பரஸ்பர புரிதலுடன் விஷயத்தை தீர்க்க முடியும், இதனால் உங்கள் வீட்டின் மகிழ்ச்சி மீண்டும் திரும்பும். நீங்கள் திருமணமானவராக இருந்தால், உங்கள் மனைவியுடன் அதிக மோதல் அல்லது வாக்குவாதத்தைத் தவிர்க்க முயற்சி செய்யுங்கள். உடல்நலம் பற்றிப் பேசும்போது, ​​இந்த நேரத்தில் உங்கள் ஆற்றல் அதிகரிக்கும், மேலும் உங்கள் எல்லா வேலைகளையும் உற்சாகத்துடன் முடிப்பீர்கள். இருப்பினும், உங்கள் சிறிதளவு கவனக்குறைவு கூட ஆரோக்கியத்தில் மோசத்தை ஏற்படுத்தும்.

 • அதிர்ஷ்ட கிரகம்: செவ்வாய்
 • அதிர்ஷ்ட எண்கள்: 5, 10, 22, 30, 47, 58
 • அதிர்ஷ்ட நாட்கள்: திங்கள், செவ்வாய், வெள்ளி, ஞாயிறு
 • அதிர்ஷ்ட நிறங்கள்: மஞ்சள், பச்சை, வெள்ளை, ஸ்கை ப்ளூ
ரிஷபம்

ஏழைகளுக்கு உதவ நீங்கள் எப்போதும் தயாராக இருக்கிறீர்கள். இந்த காலகட்டத்தில் கூட நீங்கள் அத்தகைய வாய்ப்பைப் பெறுவீர்கள், மேலும் நீங்கள் மக்களின் எதிர்பார்ப்புகளுக்கு ஏற்ப வாழ்வீர்கள். உங்கள் கோபத்தை நீங்கள் கட்டுக்குள் வைத்திருந்தால், உங்கள் திருமண வாழ்க்கையை முழுமையாக அனுபவிக்க முடியும்.

உங்கள் மனைவியைப் பற்றி எந்த கருத்தையும் கூறும் முன் அல்லது எந்த முடிவும் எடுப்பதற்கு முன்பு நீங்கள் கவனமாக சிந்திக்க வேண்டும். இதுபோன்ற சந்தர்ப்பங்களில், அவசரம் நல்லதல்ல. மிகப்பெரிய பிரச்சினைகளையும் பேச்சுவார்த்தை மூலம் தீர்க்க முடியும். உங்கள் நிதி நிலைமையைப் பொருத்தவரை, இந்த மாதம் உங்களுக்கு நன்றாக இருக்கும்.

பணத்தின் வருகை நன்றாக இருக்கும், ஆனால் கையில் உள்ள பணம் எளிதாக நகரும். உங்கள் நிதித் திட்டத்தை நீங்கள் மிகவும் கவனமாகச் செய்வது உங்களுக்கு நல்லது. இந்த மாதம் உங்கள் உடல்நிலை குறித்து நீங்கள் கவலைப்படுவீர்கள்.

 • அதிர்ஷ்ட கிரகம்: வியாழன்
 • அதிர்ஷ்ட எண்கள்: 2, 8, 15, 22, 32, 40, 54
 • அதிர்ஷ்ட நாட்கள்: திங்கள், வெள்ளி, செவ்வாய், ஞாயிறு
 • அதிர்ஷ்ட நிறங்கள்: மெரூன், அடர் நீலம், ஆரஞ்சு, கிரீம்
மிதுனம்

இந்த மாதம் உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியும் சவால்களும் நிறைந்ததாக இருக்கும். முதலில் உங்கள் நிதி நிலைமை பற்றி பேசுங்கள், இந்த நேரத்தில் நீங்கள் பணம் சம்பாதிக்க மிகவும் கடினமாக உழைக்க வேண்டியிருக்கும்.

உங்கள் கடின உழைப்பின் நல்ல பலன்களைப் பெறுவீர்கள், உங்கள் வருமானமும் அதிகரிக்கும் என்றாலும், சில பெரிய செலவுகள் காரணமாக உங்கள் பட்ஜெட் சமநிலையற்றதாக இருக்கலாம். உங்கள் செலவுகள் குறித்த கணக்கை நீங்கள் சரியாக வைத்திருந்தால், நீங்கள் நிறைய சேமிக்க முடியும்.

முன்பை விட வணிகர்களுக்கு நிலைமை சிறப்பாக இருக்கும். மாதத்தின் நடுப்பகுதி உங்களுக்கு பிஸியாக இருக்கும். இந்த நேரத்தில், உங்கள் வணிக விஷயங்களில் நீங்கள் மிகவும் தீவிரமாக இருப்பீர்கள். மறுபுறம், வேலை செய்யும் மக்களுக்கு இது மிகவும் முக்கியமாக இருக்கும். உங்கள் வாழ்க்கையில் ஒரு புதிய திருப்பத்தை ஏற்படுத்தக்கூடிய சில நல்ல மற்றும் பொன்னான வாய்ப்புகள் உங்களுக்கு கிடைக்கும். தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி பேசுகையில், நீங்கள் காதல் திருமணத்தை செய்ய விரும்பினால், நீங்கள் வெற்றி பெற வாய்ப்புள்ளது. உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களிடமிருந்து நீங்கள் முழு ஆதரவைப் பெறலாம்.

 • அதிர்ஷ்ட கிரகம்: புதன்
 • அதிர்ஷ்ட எண்கள்: 2, 18, 20, 33, 48, 51
 • அதிர்ஷ்ட நாட்கள்: வியாழன், ஞாயிறு, சனி, திங்கள்
 • அதிர்ஷ்ட நிறங்கள்: பழுப்பு, ஊதா, சிவப்பு, இளஞ்சிவப்பு
கடகம்

தொழில் அடிப்படையில் இந்த மாதம் உங்களுக்கு சிறப்பாக இருக்கும், குறிப்பாக நீங்கள் வேலை செய்தால், நல்ல பலன்களைப் பெறுவீர்கள். உங்கள் பணி அலுவலகத்தில் பாராட்டப்படும், மேலும் நீங்கள் அலுவலகத்தில் ஆதிக்கம் செலுத்துவீர்கள். உங்கள் நிதி நிலை நன்றாக இருக்கும்.

உங்கள் வருமானத்திற்கும் செலவுகளுக்கும் இடையில் சமநிலையை வைத்திருப்பீர்கள். மாதத்தின் ஆரம்பம் உங்களுக்கு மிகவும் நன்றாக இருக்கும், ஆனால் சில சிக்கல்கள் நடுவில் திடீரென எழக்கூடும். வீட்டில் எதையாவது பற்றி ஒரு தகராறு ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளது. சகோதரர்களுடனான உங்கள் உறவுகள் மோசமடையக்கூடும்.

மறுபுறம், தந்தை உடல்நலப் பிரச்சினைகளை சந்திக்க நேரிடும். இதுபோன்ற குடும்ப பிரச்சினைகளை அமைதியாக கையாள முயற்சித்தால் நல்லது. திருமண வாழ்க்கையில் இந்த மாதம் பெரிய பிரச்சினை எதுவும் இல்லை. உங்கள் மனைவியுடன் உங்கள் பரஸ்பர புரிதல் அதிகரிக்கும்.

 • அதிர்ஷ்ட கிரகம்: சந்திரன்
 • அதிர்ஷ்ட எண்கள்: 4, 19, 27, 36, 43, 58
 • அதிர்ஷ்ட நாட்கள்: செவ்வாய், திங்கள், வியாழன், ஞாயிறு
 • அதிர்ஷ்ட நிறங்கள்: சிவப்பு, வெள்ளை, ஆரஞ்சு, அடர் நீலம்
சிம்மம்

இந்த மாதம் உங்கள் ஈகோவால் உங்களின் நெருக்கமானவர்களிடம் இருந்து விலகி இருப்பீர்கள். இந்த மாதத்தில் இதுபோன்ற விஷயங்களைத் தவிர்க்க அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள், இல்லையெனில் உங்கள் நெருங்கிய உறவு கெட்டுப்போகக்கூடும்.

நீங்கள் தனிமையாக இருந்து உங்களுக்காக ஒரு வாழ்க்கைத் துணையைத் தேடுகிறீர்களானால், அவசரப்படத் தேவையில்லை. பொருத்தமான நேரம் வரும்போது உங்கள் தேடல் தானாகவே முடிவடையும். பணத்தின் அடிப்படையில் இந்த மாதம் உங்களுக்கு நன்றாக இருக்கும்.

குடும்ப வருமானம் அதிகரிப்பதற்கான வலுவான வாய்ப்பு உள்ளது. நீங்கள் உங்கள் குடும்ப வியாபாரத்துடன் தொடர்புடையவர் மற்றும் ஒரு பெரிய திட்டத்தில் பணியாற்றப் போகிறீர்கள் என்றால், உங்கள் பெரியவர்களுடன் கலந்தாலோசித்த பின்னரே உங்கள் இறுதி முடிவை எடுக்க வேண்டும்.

உடல்நலம் பற்றி பேசுகையில், உங்கள் அதிகரிக்கும் எடையைக் கட்டுப்படுத்த அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள். இது தவிர, உங்கள் மன அமைதியை பராமரிக்க தினமும் தியானம் செய்ய வேண்டும்.

 • அதிர்ஷ்ட கிரகம்: சூரியன்
 • அதிர்ஷ்ட எண்கள்: 2, 8, 17, 31, 45, 52
 • அதிர்ஷ்ட நாட்கள்: வெள்ளி, வியாழன், செவ்வாய், திங்கள்
 • அதிர்ஷ்ட நிறங்கள்: வெளிர் மஞ்சள், கிரீம், ஸ்கை ப்ளூ, பச்சை, மெரூன்
கன்னி

நீங்கள் எதிர்பார்த்த முடிவுகளைப் நீண்ட காலமாக பெறவில்லை என்றால், இந்த மாதத்தில் நீங்கள் ஒரு நல்ல மற்றும் அற்புதமான தொடக்கத்தைத் தொடங்கலாம்.

இந்த நேரத்தில் நீங்கள் ஒவ்வொரு முயற்சியிலும் வெற்றியைப் பெறுவீர்கள். உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி பேசுகையில் நீங்கள் இந்த மாதம் பிஸியாக இருப்பீர்கள், இதன் காரணமாக இந்த காலகட்டத்தில் நீங்கள் உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் மிகக் குறைந்த நேரத்தை செலவிட முடியும்.

அன்பும் சொந்தமும் உங்கள் அன்புக்குரியவர்களுடனான உறவில் இருக்கும், எனவே எந்த பிரச்சனையும் இருக்காது. உங்கள் நிதி நிலைமை இந்த மாதத்தில் நன்றாக இருக்கும். இருப்பினும், நிதி தொடர்பான ஒருவருடன் நீங்கள் தகராறு செய்யலாம். இதுபோன்ற விஷயங்களைத் தவிர்க்க அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள்.

 • அதிர்ஷ்ட கிரகம்: புதன்
 • அதிர்ஷ்ட எண்கள்: 5, 14, 23, 30, 49, 50
 • அதிர்ஷ்ட நாட்கள்: சனி, செவ்வாய், வியாழன், வெள்ளி
 • அதிர்ஷ்ட நிறங்கள்: கிரீம், ஆரஞ்சு, ஊதா, பச்சை
துலாம்

துலாம் ராசிக்காரர்கள் இந்த மாதம் பொறுமையாக வேலை செய்ய அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள். உங்கள் கடின உழைப்பின் முடிவுகளை நீங்கள் எதிர்பார்த்தபடி பெற முடியாது.

இதனால் விரக்தி அடையாமல் பாஸிட்டாவாக இருக்க முயலுங்கள். இந்த நேரத்தில், தனிப்பட்ட வாழ்க்கையின் பிரச்சினைகள் உங்களை மிகவும் ஆதிக்கம் செலுத்தும், உங்கள் வேலையில் நீங்கள் சரியான கவனம் செலுத்த முடியாது.

உங்கள் இலக்கை அடைய நீங்கள் உங்கள் வேலையில் கவனம் செலுத்த வேண்டும். நீங்கள் ஒரு அரசாங்கத் துறையில் பணிபுரிகிறீர்கள் என்றால், இந்த நேரத்தில் நீங்கள் சில பெரிய சவால்களை எதிர்கொள்ள நேரிடும். நிதி பற்றிப் பேசுகையில், இந்த நேரத்தில் உங்கள் பழைய குடும்பக் கடனை முடிக்க நீங்கள் முயற்சிப்பீர்கள். நீங்கள் சில முக்கியமான நிதி முடிவுகளையும் எடுக்கலாம்.

மாதத்தின் நடுப்பகுதியில் வணிகர்களுக்கு அதிர்ஷ்டம் இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் நிலைமைகள் சாதகமாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களிடையே அன்பும் ஒற்றுமையும் காணப்படும். உங்கள் உடல்நிலையைப் பொருத்தவரை, இந்த மாதத்தில் சிறிய பிரச்சினைகள் ஏற்படலாம்.

 • அதிர்ஷ்ட கிரகம்: வீனஸ்
 • அதிர்ஷ்ட எண்கள்: 1, 7, 14, 24, 30, 45, 59
 • அதிர்ஷ்ட நாட்கள்: சனிக்கிழமை, செவ்வாய், புதன், வெள்ளி
 • அதிர்ஷ்ட நிறங்கள்: வெள்ளை, ஊதா, மஞ்சள், சிவப்பு
விருச்சிகம்

பொருளாதார விஷயங்கள் இந்த மாதம் போராட்டங்கள் நிறைந்ததாக இருக்கும். குறைந்த வருமானம் மற்றும் அதிக செலவுகள் காரணமாக நீங்கள் சில பாதகமான சூழ்நிலைகளை சந்திக்க நேரிடும். உங்கள் நிதி நிலையை வலுப்படுத்த நீங்கள் உங்கள் கடினமாக உழைக்க வேண்டும். உங்கள் பாதையில் பல சவால்கள் இருந்தாலும் நீங்கள் வெற்றியைப் பெறுவீர்கள்.

நீங்கள் ஒரு புதிய வேலையைத் தொடங்க திட்டமிட்டுள்ளீர்கள் என்றால், கூட்டாக வேலை செய்வது இந்த நேரத்தில் உங்களுக்கு மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி பேசுகையில், இந்த மாதத்தில் வீட்டு உறுப்பினரின் உடல்நிலை குறித்து கவலை ஏற்படும். மறுபுறம், பாதகமான சூழ்நிலையில், உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களின் முழு ஆதரவைப் பெறுவீர்கள்.

அன்பும் ஒற்றுமையும் அனைவருக்குள்ளும் நிலைத்திருக்கும். நீங்கள் திருமணமானவர் என்றால், இந்த நேரம் உங்களுக்கு நல்லதாக இருக்கும். கால்களின் பிரச்சினைகள், கண் நோய், தூக்கமின்மை போன்ற பிரச்சினைகள் ஏற்படலாம்.

 • அதிர்ஷ்ட கிரகங்கள்: செவ்வாய் மற்றும் புளூட்டோ
 • அதிர்ஷ்ட எண்கள்:6,19,28,37,44,58
 • அதிர்ஷ்ட நாட்கள்: திங்கள், புதன், வெள்ளி, சனிக்கிழமை
 • அதிர்ஷ்ட நிறங்கள்: நீலம், வெள்ளை, அடர் பச்சை, இளஞ்சிவப்பு
தனுசு

இந்த மாதம் உங்களுக்கு மிகவும் சாதகமாக இருக்காது மற்றும் அதிக பாதகமாக இருக்காது, அதாவது இந்த நேரத்தில் நீங்கள் கலவையான முடிவுகளைப் பெறுவீர்கள். சக ஊழியர்களுடன் நடக்கும் அனைத்து சிக்கல்களையும் இந்த நேரத்தில் சமாளிக்க முடியும்.

இது மட்டுமல்லாமல், வேலை தொடர்பான ஆலோசனைகளுக்காகவும் மக்கள் உங்களிடம் வரலாம். அவர்களுக்கு நல்ல மற்றும் சரியான ஆலோசனைகளை வழங்குவதில் நீங்கள் மகிழ்வீர்கள். மறுபுறம், நீங்கள் வியாபாரம் செய்தால், நீங்கள் சில சிறிய பயணங்களை மேற்கொள்ள வேண்டியிருக்கும்.

உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி பேசுகையில், இந்த காலகட்டத்தில் நீங்கள் முக்கியமான முடிவுகளை எடுக்கலாம். உங்கள் தந்தையுடன் விவாதித்தால், அவருடைய மனநிலையைப் பார்த்த பிறகு அவருடன் பேசுங்கள், இல்லையெனில் அது விஷயங்களை மோசமாக்கும். பொருளாதார கண்ணோட்டத்தில், இந்த நேரம் மிகவும் சிறப்பாக இருக்காது, எனவே பண விஷயத்தில் நீங்கள் கவனமாக இருக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள்.

 • அதிர்ஷ்ட கிரகம்: வியாழன்
 • அதிர்ஷ்ட எண்கள்: 3, 5, 17, 21, 36, 48, 50
 • அதிர்ஷ்ட நாட்கள்: செவ்வாய், சனி, வியாழன், திங்கள்
 • அதிர்ஷ்ட நிறங்கள்: மெரூன், அடர் நீலம், கிரீம், ஆரஞ்சு
மகரம்

வேலை விஷயத்தில் இந்த மாதம் மிகப்பெரிய வெற்றியைத் தரும். இந்த நேரத்தில், நீங்கள் பெரிய முன்னேற்றம் அடைய முடியும். உங்கள் வருமானம் அதிகரிப்பதற்கான அறிகுறிகளும் உள்ளன. இது தவிர, நீங்கள் விரும்பிய பண பரிமாற்றத்தையும் பெறலாம். மறுபுறம், நீங்கள் வியாபாரம் செய்தால், நிறைய போராட்டங்களுக்குப் பிறகு நிலைமையில் முன்னேற்றம் காண்பீர்கள்.

இந்த நேரத்தில் நீங்கள் லாபம் சம்பாதிக்க பல நல்ல வாய்ப்புகளைப் பெறுவீர்கள். உங்கள் வணிகம் உடைகள், மருந்து அல்லது உணவைப் பற்றியது என்றால், இந்த நேரம் உங்களுக்கு நிதி ரீதியாக மிகவும் நன்றாக இருக்கும். உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி பேசுகையில், இந்த காலகட்டத்தில் வீட்டின் சூழல் மிகவும் நன்றாக இருக்கும். இந்த நேரத்தில் உங்கள் வீட்டில் சுபநிகழ்ச்சியை ஏற்பாடு செய்யலாம்.

பெற்றோரின் ஆரோக்கியம் நன்றாக இருக்கும். இது தவிர, வீட்டின் மற்ற உறுப்பினர்களுடனான உங்கள் உறவில் இனிப்பு இருக்கும். திருமண வாழ்க்கையின் மகிழ்ச்சி அதிகரிக்கும். உங்கள் மனைவியுடன் காதல் ஆழமாக இருக்கும்.

 • அதிர்ஷ்ட கிரகம்: சனி
 • அதிர்ஷ்ட எண்கள்: 6, 18, 24, 36, 44, 54
 • அதிர்ஷ்ட நாட்கள்: திங்கள், வியாழன், செவ்வாய், சனிக்கிழமை
 • அதிர்ஷ்ட நிறங்கள்: கிரீம், ஊதா, சிவப்பு, குங்குமப்பூ
கும்பம்

இந்த ராசியின் வேலை தேடுபவர்கள் இந்த காலகட்டத்தில் சில சவால்களை எதிர்கொள்ளக்கூடும். உங்கள் மூத்தவர்களுடனான சிக்கல்கள் உங்கள் சிரமங்களை அதிகரிக்கும். மன அழுத்தம் காரணமாக உங்கள் செயல்திறன் குறையக்கூடும்.

அத்தகைய சூழ்நிலையில், நீங்கள் ஒவ்வொரு அடியையும் மிகவும் சிந்தனையுடன் எடுக்க வேண்டும். நீங்கள் எந்த முடிவும் அவசரமாக எடுக்காமல் இருப்பது நல்லது. நீங்கள் வியாபாரம் செய்தால், இந்த நேரத்தில் உங்கள் வணிகம் மெதுவாக இருக்கும். நீங்கள் சிறிய இலாபங்களைப் பெறலாம் என்றாலும், பெரிய இலாபங்களைப் பெற இன்னும் சிறிது நேரம் காத்திருக்க வேண்டியிருக்கும்.

உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி பேசுகையில், இந்த நேரத்தில் வீட்டின் சூழ்நிலை சாதாரணமாக இருக்கும். குடும்பத்துடன் எந்த பிரச்சனையும் இருக்காது. உடல்நலம் பற்றி பேசினால், உங்கள் சமநிலையற்ற வாழ்க்கை முறை நோய்களுக்கு வழிவகுக்கும்.

 • அதிர்ஷ்ட கிரகங்கள்: யுரேனஸ், சனி
 • அதிர்ஷ்ட எண்கள்: 9, 17, 22, 39, 46, 52
 • அதிர்ஷ்ட நாட்கள்: வியாழன், திங்கள், வெள்ளி, செவ்வாய்
 • அதிர்ஷ்ட நிறங்கள்: அடர் சிவப்பு, மஞ்சள், நீலம், பழுப்பு
மீனம்

உங்கள் பணியிடத்தில் சூழ்நிலைகள் சாதகமாக இருக்கும். வேலை செய்பவர்கள் மேலதிகாரிகளின் பாராட்டுக்களை பெறுவார்கள். பணத்தைப் பொறுத்தவரை, இந்த மாதம் நீங்கள் மிகவும் அதிர்ஷ்டசாலி. எதிர்பாராத இடங்களிலிருந்து நீங்கள் பெரும் நன்மைகளைப் பெறலாம். இது மட்டுமல்லாமல், உங்கள் குடும்பக் கடனையும் இந்த காலகட்டத்தில் முடிக்க முடியும்.

உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் இன்பம் நிறைந்திருக்கும். இந்த காலகட்டத்தில் குடும்பத்துடன் சிறிய பிரச்சினைகள் இருக்கலாம், ஆனால் உங்கள் உறவில் அன்பைத் தக்க வைத்துக் கொள்ள நீங்கள் முயற்சி செய்வீர்கள். திருமணமானவர்களுக்கு இந்த நேரம் மிகவும் சிறப்பு வாய்ந்ததாக இருக்கும். இந்த நேரத்தில், உங்கள் மனைவியிடமிருந்து சில நல்ல செய்திகளைப் பெறலாம்.

 • அதிர்ஷ்ட கிரகங்கள்: நெப்டியூன், வியாழன்
 • அதிர்ஷ்ட எண்கள்: 4, 14, 26, 34, 45, 55
 • அதிர்ஷ்ட நாட்கள்: செவ்வாய், வியாழன், சனி, திங்கள்
 • அதிர்ஷ்ட நிறங்கள்: பச்சை, ஊதா, சிவப்பு, மஞ்சள்
Loading...
Categories: Uncategorized

Leave a Reply


Sponsors